อาณาจักรโลกเเห่งความสุข
ขอต้อนรับเข้าสู่เว็ปดาวน์โหลดฟรีครับ

Join the forum, it's quick and easy

ขอต้อนรับเข้าสู่เว็ปดาวน์โหลดฟรีครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium

4 posters

Go down

วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium Empty วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium

ตั้งหัวข้อ by EvilSoul Thu Oct 14, 2010 11:23 pm

วิธีโหลด Rapidshare แบบ premiumครับ
อ่านก่อนนะครับ Free Premium Account RapidShare & MegaUpload
สมัครที่นี้ครับ http://www.freepremiumaccounts.com/?r=1140990
RapidShare และ MegaUpload เป็นเว็บไซต์ที่ให้บริการ Upload และ Download แบบฟรี ๆ ที่นัก Download ต้องรู้จักกันเป็นอย่างดี ที่ว่ารู้จักกันดีนั้น
1.ภาษาที่ใช่เป็นภาษาสากลที่รู้จักกันทั่วโลก ภาษาอังกฤษ
2.ความเร็วในการ Download ซึ่งมีให้เลือก 3 แบบ คือ
1.แบบฟรี Free Account
2.แบบเสียเงิน Premium Account
3.แบบฟรีและ Download เร็วเท่ากับแบที่ 2 Free Premium Account

ขั้นตอนการสมัคร Free Premium Account ของทั้งสองเว็บ
1.คลิกที่ลิงค์เลยครับ http://www.freepremiumaccounts.com/?r=1140990
2. จะเจอหัวข้อแรกที่ชื่อ Choose Your FREE Gift! ให้เลือกอันไหนก็ได้ครับ โดยมีให้เลือกทั้งหมด 4 แบบ ซึ่งในแต่ละแบบจะมีเงื่อนไขที่ต่างกันออกไป คือ
ตัว เลือกที่ 1 Free Premium Account RapidShare ระยะเวลา 1 เดือน ต้องหาสมาชิกมาสมัครในชื่อคุณ 6 คน จะหาเพื่อนหรือ โพสแบบผมหรือ สมัครเอง(ในกรณีที่สมัครเอง จะต้อเปลี่ยน Email และหม้าสมัครซ่ำเครื่องนะครับ เพราะเขาตรวจสอบ IP ที่สมัครได้นะครับ)
ตัวเลือกที่ 2 Free Premium Account RapidShare ระยะเวลา 3 เดือน ต้องหาสมาชิกมาสมัครในชื่อคุณ 16 คน
ตัวเลือกที่ 3 Free Premium Account MegaUpload ระยะเวลา 1 เดือน ต้องหาสมาชิกมาสมัครในชื่อคุณ 8 คน
ตัวเลือกที่ 4 Free Premium Account MegaUpload ระยะเวลา 3 เดือน ต้องหาสมาชิกมาสมัครในชื่อคุณ 20 คน
3.ใส่ Email และ Password ที่มีอยู่จริง และสามารถใช้ได้อยู่นะครับ
4.คลิกเลือกในช่อง I agree to the Terms of Service ตามด้วยคลิกปุ่ม Register
5. จะมาถึงหน้าที่ให้ใส่ Username และที่อยู่ (ในขั้นตอนนี้ต้องใส่ให้ครบทุกช่องนะครับไม่งั้นไม่ได้นะครับ) คลิกปุ่ม Register อีกทีครับเสร็จแล้วจ้า
ยังขาดอีขั้นตอนหนึ่งครับขั้นตอนสุดท้ายครับ
6. ก็ขั้นตอนการหาสมาชิกไงครับโดยการคลิกที่ Status แล้ว Copy ด้านล่าง Your Referral Link ไปโพสให้คนมาสมัครต่นะครับ ขอให้มีความสุขนะครับ
EvilSoul
EvilSoul
Hyper Mod III
Hyper Mod III

เหรียญ : วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium F9f06วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M02ode112วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M21hpxวิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M24rtgวิธีโหลด Rapidshare แบบ premium Medal24วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M26qryวิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M22byr
วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium Medal39วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium Medal47 วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium Jx40v0s16lawdmlxg6jn
หน่วย : หน่วยทหารสายลับ
ฉายา : EvilSoul จงกด + ให้ข้าซะ !!
Male จำนวนข้อความ : 624
ชื่อเล่น : Evil
อาชีพ : นั่งโหลดเกมไปวันๆ
World Points World Points : 52673
คําขอบคุณ คําขอบคุณ : 73
วันที่เข้าร่วม : 02/04/2010
.: : วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium Underz

http://games-allworld.forumth.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium Empty Re: วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium

ตั้งหัวข้อ by Backward Sat Nov 27, 2010 5:57 pm

เสียตังค์ไหมเนี่ย
Backward
Backward
Lv.4 เด็กน้อย
Lv.4 เด็กน้อย

เหรียญ : วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M21hpx
หน่วย : หน่วยทหารสายลับ
Male จำนวนข้อความ : 55
ชื่อเล่น : B@ckward.
อาชีพ : Scholar.
World Points World Points : 48828
คําขอบคุณ คําขอบคุณ : 1
วันที่เข้าร่วม : 27/11/2010

วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium Empty Re: วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium

ตั้งหัวข้อ by Saveza056 Tue Apr 05, 2011 7:30 pm

ขอบคุณครับ
Saveza056
Saveza056
Moderator I
Moderator I

เหรียญ : วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M21hpxวิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M24rtgวิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M26qry
หน่วย : หน่วยทหารสื่อสาร
ฉายา : จอมโจรดาวเหนือ
Male จำนวนข้อความ : 454
ชื่อเล่น : Save
อาชีพ : ก่ายผาก ตีผุง
World Points World Points : 48632
คําขอบคุณ คําขอบคุณ : 113
วันที่เข้าร่วม : 24/03/2011

http://games-allworld.forumth.com/login

ตั้งหัวข้อ by prakarn Sun May 29, 2011 7:14 pm

ขอบคุณครับ
prakarn
prakarn
Lv.1 เด็กน้อย
Lv.1 เด็กน้อย

เหรียญ : วิธีโหลด Rapidshare แบบ premium M21hpx
หน่วย : หน่วยทหารราบ
Male จำนวนข้อความ : 1
ชื่อเล่น : พี
อาชีพ : รับจ้าง
World Points World Points : 46882
คําขอบคุณ คําขอบคุณ : 0
วันที่เข้าร่วม : 29/05/2011

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics